Adaftar Balaguron Balaguro na Duniya Mai ɗaukar nauyi
Bayani
Wannan adaftar adaftar balaguron balaguron balaguro ta duniya gabaɗaya ta duniya an ƙera ta kuma tana da ikon cajin kwamfutar hannu ko kwamfutar tafi-da-gidanka yayin tafiya a duniya.An sanye shi da na'urorin wutar lantarki masu dacewa don dacewa da kantuna a cikin ƙasashe sama da 150 (Australia, China, Japan, Kanada, Turai, Asiya, Amurka ta Kudu, Mexiko, Vietnam, Spain, Brazil, Bali da sauransu) Wannan matosai na caja yana canza tashar wutar lantarki. kawai.Da fatan za a tabbatar cewa na'urarka tana ɗauke da mai canza wutar lantarki Lokacin da kake tafiya zuwa wasu ƙasashe masu ƙarfin lantarki daban-daban.Idan na'urarka tana buƙatar mai canza wutar lantarki, da fatan za a haɗa ainihin mai sauya wutar lantarki tare da cajar mu.
Wannan adaftar lambar sadarwa ta duniya tana ba ku zaɓuɓɓukan haɗi daban-daban don amfani da kayan aikin ku kusan ko'ina cikin duniya.Yana da fil masu cirewa guda 4 waɗanda ake amfani da su kamar haka:
- Ga Amurka, lebur biyu lebur
- Don Turai, 2 zagaye spikes
- Ga United Kingdom, 2 rectangular spikes da na tsakiya
- Ga Ostiraliya, 2 lebur spikes diagonal.
Yana haɗawa ba tare da wani juzu'i mai rikitarwa ba.Hakanan yana fasalta abin rufewa mai tsaro, ginanniyar kariyar haɓakawa mai ɗaukar ƙasa da filogi mara ƙasa da hasken wutar lantarki.
Yana da damar karɓar wutar lantarki daga 127 Vac zuwa 250 Vac don samun damar daidaitawa da nau'ikan makamashi daban-daban a duniya, tare da nauyin nauyin har zuwa 10 Amps na yanzu.
Yana aiki tare da kantuna a cikin Amurka, Turai, Australia, Asiya, China da Burtaniya.Wannan adaftan balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguron balaguro kuma yana kawar da buƙatar ɗaukar kowane kayan aiki, yana mai sauƙin ɗauka.