Tablet Mai Naɗewa Tsaya Daidaitacce Kungiya da Tsawo
Bayani
Yi amfani da kwamfutar hannu tare da ta'aziyya!An yi da kyau, Dorewa da kwamfutar hannu na duniya suna tsayawa tare da riko na roba akan ɓangaren riƙon tabbatar da cewa kwamfutar hannu baya zamewa ko faɗuwa cikin sauƙi.Dangane da dacewa, ana iya amfani da wannan tsayawar don yanayi da yawa:
- Kiran bidiyo hannu kyauta
- Duba girke-girke yayin dafa abinci
- Kallon bidiyo na youtube yayin aiki da yawa ko annashuwa
Ergonomics:Wannan tsayawar multifunctional zai ba ka damar sanya kwamfutar hannu a wuri mai ni'ima, don haka zaka iya amfani da shi cikin kwanciyar hankali yayin aiki, kallon fina-finai ko yin kiran bidiyo, a tsakanin sauran abubuwa.
Yawanci:Tsarinsa shine manufa don na'urori daga 4" (10.16 cm) zuwa 11" (27.94 cm).Yana yiwuwa a daidaita duka kwana da tsayin tsayin daka, don ku gani da amfani da kwamfutar hannu a hanya mafi dacewa.Ba dole ba ne ka danne wuyanka akai-akai don ƙara kallon allon, adana baya da wuyanka daga ciwo lokacin aiki a gida.
Abun iya ɗauka:Yana da matukar amfani, tun da, ta hanyar rage girmansa, za ku iya ajiye shi kuma ku tafi tare da ku ko'ina.Wannan wayar kwamfutar da ke tsaye don tebur tana iya rugujewa wanda za a iya ninkewa gabaɗaya cikin girman aljihu, kuma madaidaicin wayar kwamfutar hannu mai naɗewa yana ɗaukar sarari kaɗan lokacin ajiya, sauƙin ɗauka a cikin aljihunka ko jaka kuma ɗauka a ko'ina.Tare da shimfiɗar shimfiɗar jaririn wayar / kwamfutar hannu, ku 'yantar da hannayenku lokacin yin kiran Facetime, taron bidiyo, kallon bidiyon Youtube, bincika wasu gidan yanar gizo da karatu da sauransu. Cikakken ƙari a balaguron balaguro ko kasuwanci.
Kwanciyar hankali:Yana da rubbers a ƙarƙashin tushe, don hana tallafi daga zamewa.Bugu da ƙari, rubutun anti-skid, a cikin ɓangaren don sanya kwamfutar hannu yana hana shi motsawa yayin amfani da shi.